ช่วงเช้าวันที่ 5 กันยายน 2562 ดร.ณรงค์ฤทธิ์ วงศ์สุวรรณ ผู้อำนวยการ อ.ส.ค. มอบหมายให้รองผู้อำนวยการ อ.ส.ค.นายสุชาติ จริยาเลิศศักดิ์ และนางสาวอรนุช จิราวัํฒนานุรักษ์ ให้การต้อนรับและนำเยี่ยมชมกิจการของ อ.ส.ค.ให้กับรศ.นพ.สุริยเดว ทรีปาตี ผู้อำนวยการศูนย์คุณธรรม ก่อนการให้เกียรติเป็นวิทยากรพิเศษให้กับผูัเข้าอบรมเชิงปฎิบัติการหลักสูตรการพัฒนาองค์กรคุณธรรมสำหรับผู้บริหารขององค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย ณ อ.ส.ค. มวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี