วันที่ 7 กรกฎาคม 2565 นายสมพร ศรีเมือง ผู้อำนวยการ อ.ส.ค. ให้เกียรติเป็นประธานในการจัดกิจกรรม Soft Opening เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ นมยูเอชที รสจืด โอเมก้าพลัส ตราไทย-เดนมาร์ค ขนาด 180 มล. พร้อมทั้งให้สัมภาษณ์แนะนำผลิตภัณฑ์นม ยูเอชที โอเมก้าพลัสตราไทย-เดนมาร์ค รวมถึงกลุ่มเป้าหมายและโปรโมชั่น7.7 ผ่านช่องทางจำหน่าย Shopee และ Lazada การถ่ายทอดสดผ่าน Feadbook Live เพจไทย-เดนมาร์ค โดยมี คุณหนูเล็ก ก่อนบ่าย หรือคุณภัทรวดี ปิ่นทอ เป็นพิธีกรในงาน และได้ให้สัมภาษณ์สื่อมวลชน ถึงที่มาและคุณประโยชน์ของตัวผลิตภัณฑ์โอเมก้า พลัส ในการจัดงานครั้งนี้ มีการถ่ายทอดสดกิจกรรมตลอดทั้งงานและได้รับเกียรติจาก นายสุวิช น้อยอิ่ม สหกรณ์จังหวัดปทุมธานี พร้อมคณะ/บริษัท เอส ไอ จี คอมบิบล็อค จำกัด พร้อมผู้บริหาร อ.ส.ค.และหนักงานในสังกัดมาร่วมงานในครั้งนี้ โดยผู้ร่วมงานทุกท่านได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อโควิด-19 อย่างเคร่งครัด สถานที่จัดกิจกรรม ณ สำนักงาน อ.ส.ค. แห่งใหม่ อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
อ.ส.ค.จัดกิจกรรม Soft Opening เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ นมยูเอชที “โอเมก้าพลัส” ตราไทย-เดนมาร์ค
7 กรกฎาคม 2022
![](http://www2.dpo.go.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
อบรมหลักสูตร รัฐบาลอิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริหารระดับสูง (รอส) รุ่นที่ 5
การประชุมใหญ่สามัญสมาชิกกองทุนสำรองเลี้ยงชีพพนักงาน อ.ส.ค. ซึ่งจดทะเบียนแล้ว ประจำปี 2563
ผู้อำนวยการ อ.ส.ค.ให้เกียรติสัมภาษณ์นิตยสารสัตว์บก
รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานการประชุมเพื่อมอบนโยบายการส่งเสริมการเลี...