ช่วงเช้าวันที่ 17 มิถุนายน 2564 นายสุชาติ จริยาเลิศศักดิ์ รองผู้อำนวยการทำการแทนผู้อำนวยการองค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย ได้รับมอบหมายจากสำนักพระราชวังในการเป็นตัวแทนส่งมอบผลิตภัณฑ์นมไทย-เดนมาร์คภายใต้โครงการ“สายบุญนมไทย-เดนมาร์ค ส่งกำลังใจสู้ภัย COVID-19 ” เพื่อช่วยเหลือเด็กอ่อนในชุมชน โดยมี รศ.คุณหญิงวงจันทร์ พินัยนิติศาสตร์ ประธานกรรมการมูลนิธิฯเป็นผู้รับมอบ ซึ่งโครงการดังกล่าวจัดทำขึ้นเพื่อสนองพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่ทรงมีความห่วงใยเด็กอ่อนที่ประสบผลกระทบจากสถานการณ์แพร่ระบาดของโรคติดเชื้อ COVID-19 ณ มูลนิธิเด็กอ่อนในสลัมบ้านเสือใหญ่ กรุงเทพฯ
อ.ส.ค.มอบผลิตภัณฑ์นมไทย-เดนมาร์ค ในโครงการ“สายบุญนมไทย-เดนมาร์ค ส่งกำลังใจสู้ภัย COVID-19 “
17 มิถุนายน 2021
ดร.อาทิตย์ เพ็ชรรัตน์ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ อ.ส.ค. ได้ให้เกียรติเดินทางมาตรวจเยี่ยม อ.ส.ค.ภาคตะวันออก...
การประชุมคณะอนุกรรมการ CG/CSR ครั้งที่ 2/2564
สำนักงานรับรองระบบคุณภาพ(สรร.) เข้าตรวจประเมินระบบบริหารงาน คุณภาพโรงงานผลิต ผลิตภัณฑ์นมสำนักงาน อ.ส...
พิธีทำบุญวันเกิดฟาร์มโคนมไทย-เดนมาร์ค ประจำปี 2562 (ครบรอบ 57 ปี ) และพิธีบวงสรวงสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประ...